Laptop Asus Vivobook X507MA-BR072T
Mã sản phẩm: LAP-ASU-X507MA-BR072T
6.490.000₫
Số lượng:
Quà tặng khuyến mãi
LIÊN HỆ NGAYGợi ý sản phẩm thay thế phù hợp
Thông tin chung
  • Nhà sản xuất: ASUS
  • Xuất xứ: Chính hãng
  • Bảo hành: 24 Tháng
  • Tình trạng: Mới 100%
  • Màu sắc: SILVER
GIÁ NIÊM YẾT: 6.490.000 VNĐ
Quà tặng kèm theo
★ Túi chống shock GEARVN trị giá 139.000 VNĐ
Khuyến mãi GEARVN: (khách hàng chọn 1 trong các gói KM sau)
-----------------------------
★ Mua kèm đế tản nhiệt Laptop sẽ được giảm 10%.
 Tham khảo đế tản nhiệt CoolerMaster tại đây
Khuyến mãi
Khuyến mãi mua kèm
Thông tin sản phẩm
Laptop Asus Vivobook X507MA BR072T Silver
Thông số kỹ thuật
Công nghệ CPUIntel Celeron
Loại CPUN4000
Tốc độ CPU1.10 GHz
Tốc độ tối đaTurbo Boost 2.6 GHz
RAM4 GB
Loại RAMDDR4 (1 khe)
Tốc độ Bus RAM2400 MHz
Hỗ trợ RAM tối đa8 GB
Ổ cứngHDD: 1 TB SATA3 , Hỗ trợ khe cắm SSD M.2 SATA3
Kích thước màn hình15.6 inch
Độ phân giảiHD (1366 x 768)
Công nghệ màn hìnhLED Backlit
Thiết kế cardCard đồ họa tích hợp
Card đồ họaIntel® UHD Graphics 600
Công nghệ âm thanhSonicMaster audio
Cổng giao tiếp
Kết nối không dâyWi-Fi 802.11 a/b/g/n, Bluetooth v4.0
Khe đọc thẻ nhớMicro SD
WebcamVGA Webcam
Tính năng khácBảo mật vân tay
Kích thướcDài 365 mm - Rộng 266 mm - Dày 21.9 mm
Trọng lượng1.8 kg
Chất liệuVỏ nhựa
Loại PINPIN liền
Thông tin PinLi-Ion 3 cell
Đánh giá chi tiết Laptop Asus Vivobook X507MA BR072T Silver
Cấu hình đủ dùng cho văn phòng, giải trí
Màn hình viền mỏng cho hình ảnh sống động
Laptop được trang bị màn hình 15.6 inch với độ phân giải HD, laptop viền màn hình siêu mỏng 8,1mm mang đến cho bạn diện tích màn hình lớn hơn, cho không gian hiển thị đắm chìm hơn. Bên cạnh đó, màn hình chống chói cho bạn trải nghiệm làm việc ngoài trời hiệu quả.
Khả năng sạc nhanh
Truy cập một chạm thông qua cảm biến vân tay
Laptop Asus Vivobook X 507MA BR072T hỗ trợ cảm biến vân tay giúp đăng nhập nhanh và dễ dàng với Windows Hello. Chức năng nhận dạng 360 độ nâng cao độ chính xác khi quét vân tay. Tính năng này giúp cho laptop của bạn được bảo mật gần như tuyệt đối.
Máy hoạt động mát mẻ
Thiết kế hiện đại và phong cách
Laptop Asus Vivobook X507MA BR072T được thiết kế tinh tế bằng lớp vỏ nhựa giả kim loại với các đường viền bo cong nhẹ đẹp mắt. Với độ dày chỉ 21.9 mm và trọng lượng 1.8 kg, chiếc máy tiện lợi cho việc di chuyển.