Thông số kĩ thuật:
| CPU | Intel Core i7-13620H (3.6GHz~4.9GHz) 10 Cores 16 Threads |
| RAM | 16GB (1 x 16GB) DDR5 5200MHz (2x SO-DIMM socket, up to 64GB SDRAM) |
| Ổ cứng | 512GB NVMe PCIe SSD Gen4x4 (1 slot) |
| VGA | NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 Laptop GPU, 4GB GDDR6 Up to 1172.5MHz Boost Clock 45W Maximum Graphics Power with Dynamic Boost. |
| Màn hình | 15.6" FHD (1920x1080), 144Hz, IPS-Level, 45% NTSC, 65% sRGB |
Cổng giao tiếp | 1x Type-C (USB3.2 Gen1 / DP) 2x Type-A USB3.2 Gen1 1x HDMI™ 2.1 (4K @ 60Hz) 1x RJ45 |
| Bàn phím | Single Backlit Keyboard (Blue) |
| Audio | 2x 2W Speaker |
| Chuẩn LAN | Gigabit Ethernet |
| Chuẩn WIFI | 802.11 ax Wi-Fi 6 |
| Bluetooth | v5.2 |
| Webcam | HD type (30fps@720p) |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Pin | 3-Cell 53.5 Battery (Whr) |
| Trọng lượng | 1.98 kg |
| Màu sắc | Translucent Black |
| Kích thước | 359.36 x 250.34 x 21.95-22.9 mm |
Đánh giá sản phẩm MSI Cyborg 15 A13UC 2082VN
Sự khác biệt lớn nhất của dòng MSI Cyborg chính là ngoại hình được lấy cảm hứng từ phong cách Cyberpunk đầy hơi hướng tương lai. Bên cạnh đó, dù là một cỗ máy chiến game thực thụ nhưng thiết bị lại sở hữu trọng lượng khá lý tưởng chỉ khoảng 1.98 kg, giúp bạn dễ dàng bỏ vào balo và mang đi khắp nơi từ quán cà phê đến giảng đường.

Màn hình 144Hz cho trải nghiệm mượt mà
Để những trận combat trở nên mãn nhãn hơn, nhà sản xuất đã trang bị cho máy màn hình 15.6 inch với độ phân giải Full HD (1920 x 1080) sắc nét trên tấm nền IPS chất lượng cao. Điểm đáng giá nhất ở đây chính là tần số quét lên đến 144Hz, giúp loại bỏ hoàn toàn hiện tượng xé hình hay bóng mờ trong các cảnh chuyển động nhanh.
Vì vậy, các game thủ chuyên trị dòng game FPS hay đua xe sẽ cảm nhận được sự mượt mà tuyệt đối trong từng khung hình, giúp nâng cao khả năng phản xạ và trải nghiệm giải trí lên một tầm cao mới.

Hiệu năng mạnh mẽ từ Intel Gen 13
Nằm ở trung tâm hệ thống của chiếc laptop gaming này là vi xử lý Intel Core i7-13620H với 10 nhân và 16 luồng cho xung nhịp từ 3.6GHz và có thể boost lên đến 4.9GHz, mang lại hiệu năng ổn định cho cả làm việc lẫn giải trí. Với cấu hình này, máy dễ dàng xử lý mượt mà các tác vụ đa nhiệm phức tạp.
Đi kèm là 16GB RAM DDR5 5200MHz cho khả năng truy xuất dữ liệu nhanh, hỗ trợ mở nhiều tab trình duyệt, chạy đồng thời nhiều ứng dụng; đồng thời máy vẫn còn 1 khe SO-DIMM trống cho phép nâng cấp RAM lên tối đa 64GB khi cần.

Đồ họa RTX 3050 tối ưu mọi cuộc chơi
Để đáp ứng nhu cầu xử lý hình ảnh phức tạp, MSI đã tích hợp card đồ họa rời NVIDIA GeForce RTX 3050 4GB GDDR6 mạnh mẽ bên trong thân máy. Với kiến trúc Ampere danh tiếng, card đồ họa này hỗ trợ các công nghệ hiện đại như Ray Tracing hay DLSS, giúp hình ảnh trong game trở nên chân thực và sống động như thật.
Tốc độ lưu trữ siêu nhanh với SSD NVMe
Mọi thao tác từ khởi động Windows 11 Home đến việc mở các ứng dụng nặng đều diễn ra trong tích tắc nhờ vào ổ cứng SSD 512GB chuẩn M.2 NVMe được trang bị sẵn. Dung lượng này không chỉ mang lại tốc độ đọc ghi dữ liệu vượt trội mà còn cung cấp một không gian lưu trữ khá thoải mái cho các bộ phim, tài liệu học tập và các tựa game yêu thích của bạn.
Mua ngay tại GearVN để trải nghiệm thế giới Cyberpunk
Nếu bạn đã ấn tượng với thiết kế xuyên thấu đậm chất tương lai và muốn trải nghiệm sức mạnh của vi xử lý Intel thế hệ 13 thì đây là thời điểm lý tưởng để chọn ngay chiếc MSI Cyborg này.
Đừng để những trận game hay các dự án sáng tạo bị gián đoạn bởi chiếc laptop đã cũ, hãy để MSI Cyborg 15 A13UC 2082VN đồng hành cùng bạn khẳng định phong cách và bứt phá giới hạn mỗi ngày. Ghé thăm ngay hệ thống cửa hàng GearVN để nhận ưu đãi hấp dẫn và tận hưởng dịch vụ chăm sóc khách hàng chuyên nghiệp.