THÔNG SỐ KĨ THUẬT :
| CPU | Intel Core i7-12700H 3.5GHz up to 4.7GHz 24MB |
| RAM | 16GB (8GB x2) DDR4 3200MHz (2x SO-DIMM socket, up to 64GB SDRAM) |
| Ổ lưu trữ: | 1TB NVMe PCIe SSD Gen4x4 (Còn trống 1 khe SSD M.2 PCIE) |
| Card đồ họa | NVIDIA® GeForce RTX™ 3070Ti 8GB GDDR6 Up to 1585MHz Boost Clock, 150W Maximum Graphics Power with Dynamic Boost. Max. 195W CPU-GPU Power with MSI OverBoost Technology. |
| Màn hình | 15.6" QHD (2560x1440), 165Hz, 72%NTSC, IPS-Level, DCI-P3 100% typical |
| Cổng giao tiếp | 1x Type-C (USB3.2 Gen2 / DP) 3x Type-A USB3.2 Gen1 1x RJ45 1x (8K @ 60Hz / 4K @ 120Hz) HDMI 1x Mini-DisplayPort 1x Mic-in/Headphone-out Combo Jack |
| Bàn phím | Per-Key RGB Backlight Keyboard |
| Audio | Nahimic 3 Audio Technology |
| Đọc thẻ nhớ | SD (XC/HC) Card Reader |
| Kết nối có dây (LAN) | Gb LAN (Up to 2.5G) |
| Kết nối không dây | Intel® Killer™ AX Wi-Fi 6E, Bluetooth v5.2 |
| Webcam | HD type (30fps@720p) |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Pin | 4 Cell 65WHrs |
| Trọng lượng | 2.38 kg |
| Màu sắc | Core Black |
| Kích thước | 358 x 267 x 23.4 mm |
Đánh giá chi tiết Laptop MSI Vector GP66 12UGS 422VN

MSI Vector GP66 12UGS 422VN được trang bị bộ vi xử lý Intel Core thế hệ thứ 112 mới nhất và NVIDIA GeForce RTX 30 series. GeForce RTX 30 series mang lại sức mạnh bức phá cùng công nghệ Ray Tracing. Đắm chìm trong trò chơi với trải nghiệm hoàn toàn mới.

Vector GP66 12UGS 422VN là sự giao thoa giữa thẩm mỹ và hiệu suất, chìa khóa của một chiếc máy tính xách tay vững chắc. Bên ngoài của GP66 có một góc xiên mở ra hình ảnh sắc nét được chế tác của nó.

Trang bị đến Intel® Core ™ i9 thế hệ thứ 11 xử lý các tác vụ đa nhiệm và game nặng chỉ 1 cái búng tay. Tần số lõi đơn cao hơn cung cấp lên đến 5,3 Ghz. Thế hệ mới mang lại hiệu suất chưa từng có, giờ đây là lúc bạn bộc lộ sức mạnh chơi game thực sự của mình, mang đến cảm giác trải nghiệm chơi game tuyệt với trong từng "phím bấm" trên bàn phím Per-Key RGB Backlight Keyboard không khác gì các bàn phím cơ chuyên nghiệp.

GeForce RTX ™ 30 Series cung cấp sức mạnh để biến thành cỗ máy nhanh nhất thế giới dành cho game thủ và người sáng tạo. Chúng được xây dựng với Ampere từng đoạt giải thưởng – kiến trúc RTX thế hệ thứ 2 của NVIDIA – với RT Cores mới, Tensor Cores và đa xử lý trực tuyến cho đồ họa theo dõi tia chân thực nhất và các tính năng AI tiên tiến.

Một trong những dòng laptop gaming đầu tiên được trang bị Wi-Fi 6E trên thế giới. Wi-Fi 6E mới nhất mang đến tốc độ tuyệt vời đồng thời giữ cho mạng mượt mà và ổn định ngay cả khi chia sẻ mạng với nhiều người dùng. Với thông lượng vượt trội và độ trễ thấp, bạn có thể đánh bại những người khác.