Thông số kĩ thuật:
| CPU | Intel Core i7-1165G7 (4C / 8T, 2.8 / 4.7GHz, 12MB) |
| Ram | 8GB DDR4 3200MHz onboard (Còn 1 slot, nâng cấp tối đa 16GB) |
| SSD | 512GB SSD M.2 2242 PCIe 3.0x4 NVMe (1x 2.5" HDD + 1x M.2 SSD 2242) |
| Card đồ họa | Intel Iris Xe Graphics |
| Màn hình | 15.6" FHD (1920x1080) TN 250nits Anti-glare, 45% NTSC |
| Cổng giao tiếp | 1x USB 2.0 1x USB 3.2 Gen 1 1x USB-C 3.2 Gen 1 (support data transfer only) 1x HDMI 1.4b 1x Ethernet (RJ-45) 1x Headphone / microphone combo jack (3.5mm) 1x Power connector |
| Bàn phím | Không có đèn nền |
| Chuẩn LAN | 100/1000M |
| Chuẩn WIFI | 11ac, 2x2 |
| Bluetooth | Bluetooth 5.0 |
| Webcam | 720p with Privacy Shutter |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| Pin | 2 Cells 38WHrs |
| Trọng lượng | 1.7 kg |
| Màu sắc | Iron Grey |
| Kích thước | 359.2 x 235.8 x 19.9 mm |
Đánh giá chi tiết laptop Lenovo V15 G2 ITL 82KB00R2VN
Laptop Lenovo V15 G2 ITL 82KB00R2VN là một trong những mẫu laptop thuộc dòng V15 của Lenovo. Tuy mới ra mắt những chiếc laptop này nhận được rất nhiều sự ủng hộ từ cộng đồng với cấu hình mạnh mẽ, thiết kế mỏng nhẹ sang trọng, trẻ trung.

Thiết kế sang trọng quý phái
Chiếc laptop Lenovo V15 G2 ITL 82KB00R2VN được thiết kế với màu Iron Grey độc đáo, tạo ra cảm giác cứng cáp cứng cáp, mạnh mẽ. Bản lề của máy được thiết kế để có thể mở một góc 180 độ để bạn thoải mái hơn trong quá trình sử dụng.

Hiệu năng vượt trội
Laptop Lenovo V15 G2 ITL 82KB00R2VN được trang bị con chip Intel Core i7-1165G7 mạnh mẽ kết hợp với card đồ họa Intel Iris Xe Graphics mới nhất của nhà Intel đảm bảo hiệu năng mạnh mẽ không chỉ với các tác vụ văn phòng mà còn với các phần mềm chuyên đồ họa.
Ngoài ra máy còn được trang bị 8GB RAM DDR4 3200MHz cùng ổ cứng SSD lên đến 512GB. Bạn sẽ không còn phải lo về dung lượng để lưu trữ của thiết bị.

Màn hình Full HD chất lượng
Được trang bị màn hình 15.6" FHD (1920x1080) TN 250nits Anti-glare, 45% NTSC, mẫu màn hình tuy rằng không thật sự quá ấn tượng nhưng cũng đủ để bạn thỏa mãn trải nghiệm nghe nhìn cho bạn.

Bàn phím chắc chắn, độ nảy tốt
Bàn phím laptop Lenovo V15 G2 ITL 82KB00R2VN có cảm giác bấm khá nhẹ nhàng, thoải mái, hành trình phím ngắn và độ lún thấp giúp việc gõ phím được nhanh và chính xác hơn. Chắc chắn đây sẽ là mẫu laptop vô cùng thích hợp cho dân văn phòng và học sinh sinh viên.

Cổng kết nối đa dạng
Chắc chắn rồi, với một mẫu laptop cho sinh viên giá rẻ thì máy cần hỗ trợ nhiều cổng kết nối khác nhau. Cụ thể như sau: