Ram Corsair Vengeance LPX 16GB 3200MHz DDR4 (CMK16GX4M1E3200C16)
Mã sản phẩm: RAM-COR-VENGEANCE-LPX-16GB-C16-3200-DDR4
4.490.000₫ 4.990.000₫ -10%
Số lượng:
Quà tặng khuyến mãi
LIÊN HỆ NGAYGợi ý sản phẩm thay thế phù hợp
Khuyến mãi
Khuyến mãi mua kèm
Thông tin sản phẩm
Thông số kỹ thuật
Nhà sản xuấtCorsair
ModelCMK16GX4M1E3200C16
Loại RAMDDR4
Dung lượng RAM16 GB
Tốc độ Bus RAM3200 MHz
OverclockIntel XMP 2.0
Điện Áp1.2V - 1.35V
CAS LatencyCL 16-20-20-38
Bảo hành36 tháng
Khám phá RAM Corsair Vengeance LPX 16GB 3200MHz DDR4
Ram PC Corsair Vengeance LPX 16GB 3200MHz DDR4 CMK16GX4M1E3200C16 là lựa chọn phù hợp cho người dùng muốn nâng cấp hiệu năng hệ thống PC với một thanh RAM đơn dung lượng 16GB, bus 3200MHz. Sản phẩm thuộc dòng Vengeance LPX với hiệu suất cao và khả năng tương thích tốt cho nhiều hệ thống.
DDR4 16GB, bus 3200 MHz hiệu năng cao
Corsair Vengeance LPX sử dụng chuẩn DDR4 với dung lượng RAM 16GB, tốc độ bus 3200MHz, phù hợp với đa số nền tảng mainboard hiện nay có DDR4. Thanh RAM này còn hỗ trợ Overclock theo chuẩn Intel XMP 2.0 để người dùng kích hoạt cấu hình xung nhịp tối ưu chỉ với vài thao tác trong BIOS khi hệ thống tương thích. Bên cạnh đó, CAS Latency được công bố là CL 16-20-20-38 cùng điện áp hoạt động trong khoảng 1.2V - 1.35V, giúp cân bằng giữa hiệu năng và mức tiêu thụ điện.
Ram Corsair Vengeance LPX 16GB 3200MHz DDR4 có bus 3200 MHz hiệu năng cao
Thiết kế cho hiệu suất cực cao và ép xung tốt
Ram Corsair Vengeance LPX 16GB 3200MHz DDR4 có thiết kế cho hiệu suất cực cao
Hỗ trợ XMP 2.0 và tản nhiệt nhôm tinh khiết
Ram Corsair Vengeance LPX 16GB 3200MHz DDR4 hỗ trợ tản nhiệt nhôm tinh khiết
Thiết kế chiều cao thấp, phù hợp case nhỏ
Ram Corsair Vengeance LPX 16GB 3200MHz DDR4 có thiết kế chiều cao thấp
Mua ngay Corsair Vengeance LPX 16GB 3200MHz DDR4 tại GearVN
Bạn có cảm thấy chiếc PC của mình đang dần "hụt hơi" trước những tựa game nặng hay hàng chục tab Chrome ngốn tài nguyên? Thanh RAM này không chỉ sở hữu tốc độ 3200MHz cực nhanh cùng hỗ trợ Intel XMP 2.0 để bạn đạt đỉnh hiệu suất chỉ trong một nốt nhạc mà còn gây ấn tượng bởi thiết kế chiều cao thấp cực kỳ tinh tế. Còn chần chừ gì nữa mà không ghé GearVN ngay hôm nay để "bơm" thêm 16GB RAM đầy uy lực này và tận hưởng cảm giác mượt mà không tì vết trong từng thao tác xử lý!
Đánh giá & Nhận xét Ram Corsair Vengeance LPX 16GB 3200MHz DDR4 (CMK16GX4M1E3200C16)